Nhà mặt phố Nguyễn Văn Thương, Bình Thạnh 76.4m² giá 17.7 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Nguyễn Văn Thương, Bình Thạnh 76.4m² giá 17.7 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

17.7 tỷ
76 m² - 233 triệu/m²

Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
76 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một bất động sản tuyệt vời tại mặt phố Nguyễn Văn Thương, phường 25, quận Bình Thạnh, TP.HCM. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi để an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76.4m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu; 3 phòng ngủ rộng rãi, 5 toilet
  • Đặc điểm: Phòng khách thoáng đãng, bếp hiện đại, khu vực giặt đồ và kho chứa đồ tiện lợi. Có chỗ đậu ô tô và 3 xe máy trong nhà, không gian rộng rãi, thoáng mát.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học
  • Cách chợ Bà Chiểu chỉ 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, bệnh viện trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.7 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với gia đình có nhu cầu ở hoặc nhà đầu tư muốn cho thuê sinh lời ngay với mức giá cho thuê lên tới 25 triệu/tháng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội