Nhà mặt phố Nguyễn Văn Lộc 205m² giá 100 tỷ - Kinh doanh siêu đỉnh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Nguyễn Văn Lộc 205m² giá 100 tỷ - Kinh doanh siêu đỉnh!

100 tỷ
205 m² - 488 triệu/m²

Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
205 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt phố đẳng cấp tại đường Nguyễn Văn Lộc, phường Mỗ Lao, Hà Đông. Với diện tích 205m² và thiết kế 4 tầng, căn nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội kinh doanh sinh lời tuyệt vời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 205m²
  • Bố trí: 6 phòng ngủ, 7 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Hướng chính Nam, ban công Đông Bắc, 2 mặt tiền 30m, pháp lý đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện đa khoa 16A Hà Đông, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình
  • Cách công viên hồ Trung Văn chỉ 500m, không gian xanh lý tưởng cho những buổi đi dạo
  • Siêu thị Vinmart + gần đó, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Nằm trong khu vực có nhiều trường học như trường phổ thông Olympia, trường tiểu học và mầm non Ban Mai, trường THCS Mỗ Lao, thuận lợi cho con em đi học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 100 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho những gia đình muốn sống trong không gian yên tĩnh nhưng vẫn thuận tiện cho việc kinh doanh. Với khả năng cho thuê dòng tiền trên 2 tỷ/năm, đây cũng là một cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ chính chủ để biết thêm thông tin chi tiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam