Nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, 69m² giá 37.95 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, 69m² giá 37.95 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

37.95 tỷ
69 m² - 550 triệu/m²

Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
69 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên với vị trí đắc địa và thiết kế linh hoạt. Đây là một trong những bất động sản hiếm có trên thị trường hiện nay, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 69m² (sử dụng 75m²)
  • Bố trí: 3 tầng thông sàn
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 8m, ô tô vào thoải mái, 1 mặt ngõ 4m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Chương Dương, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Cách bến xe Gia Lâm chỉ 1km, dễ dàng kết nối với các tỉnh lân cận
  • Cách sân bay Gia Lâm khoảng 2km, lý tưởng cho các dự án thương mại
  • Khu vực dân cư đông đúc, nhiều loại hình kinh doanh phát triển
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa, hoặc các nhà đầu tư muốn sinh lời từ việc cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh chân liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!