Nhà mặt phố Nguyễn Thanh Bình quận Hà Đông 33m² giá 12.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Nguyễn Thanh Bình quận Hà Đông 33m² giá 12.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

12.5 tỷ
33 m² - 379 triệu/m²

Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
33 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố Nguyễn Thanh Bình, quận Hà Đông với diện tích 33,5m², 4 tầng, mặt tiền 4m. Địa điểm lý tưởng cho những ai yêu thích không gian kinh doanh sầm uất, giao thông thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:33m²
  • Bố trí:4 tầng, thông thoáng, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm:Mặt phố, ô tô tránh nhau, thuận tiện cho kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm thương mại Hà Đông chỉ 500m
  • Gần các trường học nổi tiếng như THPT Nguyễn Huệ, thuận tiện cho con em đi học
  • Đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện Đa khoa Hà Đông, đảm bảo chăm sóc sức khỏe tốt
  • Tiếp giáp nhiều quán ăn, cửa hàng tiện lợi, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:12.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai muốn đầu tư kinh doanh hoặc tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại quận Hà Đông.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!