Nhà mặt phố Nguyễn Khang, Cầu Giấy 80m² giá 48 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Nguyễn Khang, Cầu Giấy 80m² giá 48 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

48 tỷ
80 m² - 600 triệu/m²

Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
80 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt phố đắc địa trên đường Nguyễn Khang, quận Cầu Giấy. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh sầm uất, với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: 8 tầng, 2 mặt thoáng
  • Đặc điểm: Nhà mới, nội thất xịn, thang máy, mặt tiền 5m, phong thuỷ tốt, đường hè rộng rãi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ gần 500m, dễ dàng mua sắm
  • Gần công viên, không gian xanh cho gia đình thư giãn
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Phố kinh doanh sầm uất, phù hợp cho việc cho thuê hoặc làm trụ sở công ty

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 48 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!