Nhà mặt phố Nguyễn Khang 72m² 8 tầng - Vị trí kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Nguyễn Khang 72m² 8 tầng - Vị trí kinh doanh đắc địa

52 tỷ
72 m² - 722 triệu/m²

Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

3 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
72 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản dòng tiền hiếm có tại mặt phố Nguyễn Khang, Cầu Giấy. Với vị trí đắc địa và thiết kế tối ưu, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có giá trị khai thác thương mại cao và ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:72m²
  • Bố trí:Tòa nhà 8 tầng thiết kế thông sàn hiện đại, tối ưu diện tích sử dụng cho nhiều mục đích kinh doanh.
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng 5m, vỉa hè thoáng, ô tô dừng đỗ thuận tiện. Hiện đang có hợp đồng thuê ổn định với thương hiệu Beer Club nổi tiếng, mang lại thu nhập đều đặn 80 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Tọa lạc ngay mặt phố Nguyễn Khang sầm uất, giao thương nhộn nhịp bậc nhất quận Cầu Giấy.
  • Kết nối giao thông thuận tiện với các tuyến đường huyết mạch: Trần Duy Hưng, đường Láng, Trung Kính.
  • Gần hệ thống trường học các cấp và các trường Đại học lớn như Đại học Lao động Xã hội, Đại học Giao thông Vận tải.
  • Cách công viên Yên Hòa chỉ 5 phút di chuyển, không gian đô thị văn minh.
  • Xung quanh tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng công ty và showroom lớn, tạo môi trường kinh doanh cực kỳ tiềm năng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:52 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản dòng tiền ổn định, các doanh nghiệp muốn tìm trụ sở văn phòng, showroom khẳng định thương hiệu hoặc khách hàng tích lũy tài sản dài hạn tại vị trí đắc địa nhất khu vực Cầu Giấy.