Nhà mặt phố Nguyễn Khang 61m² giá 25 tỷ - Thiết kế 5 tầng thoáng sáng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Nguyễn Khang 61m² giá 25 tỷ - Thiết kế 5 tầng thoáng sáng

25 tỷ
61 m² - 410 triệu/m²

Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
61 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt phố tuyệt đẹp tại đường Nguyễn Khang, quận Cầu Giấy, Hà Nội! Với thiết kế thông minh và không gian sống thoáng đãng, ngôi nhà này chắc chắn sẽ làm hài lòng cả những khách hàng khó tính nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m²
  • Bố trí: - Tầng 1: Gara xe ô tô và phòng bếp. - Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng rãi, cửa thông thoáng trước và sau cùng với WC riêng. - Tầng 5: Phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Ngôi nhà 5 tầng thiết kế hiện đại, không gian thoáng sáng, phù hợp cho gia đình đông thành viên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như trường THCS Cầu Giấy và trường tiểu học Nguyễn Khang.
  • Chỉ cách chợ Cầu Giấy khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm nhờ hệ thống giao thông phát triển.
  • Gần bệnh viện Giao thông Vận tải, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đông thành viên, những người muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, thoải mái và an toàn tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!