Nhà mặt phố Nguyễn Đình Hoàn 203m² giá 85 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Nguyễn Đình Hoàn 203m² giá 85 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

85 tỷ
203 m² - 419 triệu/m²

Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
203 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hiếm có tại nhà mặt phố Nguyễn Đình Hoàn, Cầu Giấy! Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa với dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 203m²
  • Bố trí: 6 tầng, thiết kế thông minh
  • Đặc điểm: Tầng 1 cho thuê cửa hàng, các tầng trên cho thuê căn hộ dịch vụ, với dòng tiền hàng trăm triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều văn phòng, showroom, cửa hàng, thu hút lượng khách đông đúc
  • Di chuyển thuận lợi với vị trí mặt tiền, vỉa hè thoáng mát
  • Thích hợp cho mọi loại hình kinh doanh
  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Chủ quyền sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 85 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư thông thái đang tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản tại vị trí trung tâm sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!