Nhà mặt phố Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa 52m² giá 22.8 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa 52m² giá 22.8 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

22.8 tỷ
52 m² - 438 triệu/m²

Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
52 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà mặt phố Nguyễn Chí Thanh, vị trí vàng cho kinh doanh và đầu tư. Với diện tích 52m², 6 tầng và mặt tiền 7m, căn nhà này không chỉ có kết cấu chắc chắn mà còn tiềm năng phát triển lớn trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: 6 tầng, thiết kế hợp lý, có thể lên thêm tầng nếu cần
  • Đặc điểm: Nhà dân, sổ hồng đẹp, pháp lý chuẩn, ô tô tránh trước nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom, Lotte
  • Cách bệnh viện Đống Đa chỉ 500m, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Gần nhiều trường học và cơ sở giáo dục, dễ dàng cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này hoàn toàn phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời, hoặc một nơi an cư lý tưởng với không gian sống thuận lợi, sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.