Nhà mặt phố Nguyễn Chí Thanh 112m² giá 62 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Nguyễn Chí Thanh 112m² giá 62 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

62 tỷ
112 m² - 554 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
112 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt phố đắc địa trên đường Nguyễn Chí Thanh, quận Đống Đa, Hà Nội. Với diện tích 112m², 8 tầng và mặt tiền 5m, đây là một sản phẩm lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh tiềm năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 112m²
  • Bố trí: 8 tầng, thiết kế hiện đại và kiên cố, có thang máy
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 5m, vỉa hè thoáng rộng, đang cho thuê với dòng tiền ổn định từ nhà hàng lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí đắc địa tại đoạn đẹp nhất phố Nguyễn Chí Thanh, khu vực đông dân cư
  • Giao thông sầm uất, dễ dàng tiếp cận với các tiện ích xung quanh
  • Phù hợp cho nhiều mô hình kinh doanh như nhà hàng, showroom, văn phòng
  • Gần các trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 62 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Sản phẩm này hoàn hảo cho các nhà đầu tư, doanh nhân đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!