Nhà mặt phố Ngọc Thụy 32m² giá 9 tỷ - Kinh doanh đắc lợi, sổ đỏ nở hậu! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Ngọc Thụy 32m² giá 9 tỷ - Kinh doanh đắc lợi, sổ đỏ nở hậu!

9 tỷ
32 m² - 281 triệu/m²

Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
32 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến bạn một cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt phố Ngọc Thụy, nơi lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh đa dạng. Với thiết kế thông minh cùng vị trí đắc địa, nhà phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: Tầng 1: Sân để xe rộng (có thể để ô tô 4 chỗ), phòng khách, bếp, wc. Tầng 2 và 3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, wc. Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng, tổng diện tích sử dụng là 60m², sổ đỏ nở hậu, sang tên ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Đông Trù, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Chỉ cách chợ Ngọc Thụy và công viên Ngọc Thụy khoảng 500m.
  • Được bao quanh bởi nhiều trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Khu vực an ninh tốt, giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt và gần đường lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà rất phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn tìm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội