Nhà Mặt Phố Ngọc Lâm 70m² 7 Tầng, Thang Máy, Vỉa Hè Rộng - Kinh Doanh Đỉnh Cao | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Phố Ngọc Lâm 70m² 7 Tầng, Thang Máy, Vỉa Hè Rộng - Kinh Doanh Đỉnh Cao

31.8 tỷ
70 m² - 454 triệu/m²

Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
70 m²

Siêu phẩm nhà mặt phố Ngọc Lâm, Long Biên với diện tích 70m² và kết cấu 7 tầng thang máy, sở hữu vị trí đắc địa, vỉa hè hai bên rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái. Đây là cơ hội đầu tư và kinh doanh sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: Tầng 1-2: Gara ô tô, kinh doanh cho thuê. Tầng 3-5: 3 phòng ngủ master khép kín, cabin tắm hiện đại. Tầng 6: Phòng khách, bếp rộng rãi. Tầng 7: Phòng thờ, sân vườn trồng cây.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 5m, vỉa hè rộng 2 bên, ô tô tránh, dừng đỗ thoải mái. Nội thất cao cấp, thang máy xịn, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nhà nằm ngay trên trục đường kinh doanh sầm uất Phố Ngọc Lâm, thuận tiện giao thương.
  • Gần cầu Long Biên và các tuyến giao thông huyết mạch kết nối trung tâm Hà Nội.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, gần các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện.
  • Dễ dàng tiếp cận các trung tâm thương mại, nhà hàng, quán cafe sầm uất của quận Long Biên.
  • Phù hợp làm văn phòng công ty, showroom trưng bày sản phẩm, spa chuyên nghiệp, căn hộ dịch vụ cao cấp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 31.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái, các doanh nghiệp muốn sở hữu không gian kinh doanh đắc địa hoặc các gia đình có nhu cầu ở kết hợp kinh doanh đa ngành nghề, yêu cầu cao về không gian sống và làm việc sang trọng, tiện nghi.