Nhà mặt phố Ngọc Khánh Ba Đình 37m² giá 13.2 tỷ - Lô góc kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Ngọc Khánh Ba Đình 37m² giá 13.2 tỷ - Lô góc kinh doanh đắc địa!

13.2 tỷ
37 m² - 357 triệu/m²

Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
37 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu nhà mặt phố Ngọc Khánh, Ba Đình - một trong những vị trí đắc địa nhất Hà Nội! Với lô góc chỉ cách phố 10m, đây là lựa chọn tuyệt vời cho việc kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: 4 tầng
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4.9m, sổ đỏ nở hậu đẹp, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trục đường lớn như Đường Ngọc Khánh và Đường Kim Mã, thuận tiện di chuyển
  • Cách Hồ Ngọc Khánh chỉ 500m, không gian sống trong lành
  • Gần trường THCS Ngọc Khánh, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Phía trước có khu vực đông đúc, thích hợp cho việc kinh doanh
  • Có nhiều cửa hàng, quán ăn, dịch vụ xung quanh, tạo điều kiện tốt cho kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một địa điểm kinh doanh lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!