Nhà mặt phố Ngõ Gạch, Hoàn Kiếm 35m² giá 30 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Ngõ Gạch, Hoàn Kiếm 35m² giá 30 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

30 tỷ
35 m² - 857 triệu/m²

Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hiếm có tại khu vực Phố Cổ Hà Nội! Ngôi nhà mặt phố Ngõ Gạch với diện tích 35m², 5 tầng, mặt tiền đẹp 5m, vỉa hè rộng rãi, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một tài sản giá trị và an toàn. Ngôi nhà hiện đang cho thuê với dòng tiền ổn định 50 triệu/tháng, đảm bảo lợi nhuận cao cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hiện đại, phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, lô góc, phân lô chuẩn, mặt tiền VIP, khu vực sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Hoàn Kiếm, thuận tiện cho việc thư giãn và giải trí
  • Cách chợ Đồng Xuân chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần các trường học và bệnh viện lớn, thuận lợi cho việc sinh sống và làm việc
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những nhà đầu tư bất động sản muốn sở hữu một tài sản có giá trị sinh lời cao hoặc những ai đang tìm kiếm không gian kinh doanh lý tưởng tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội có một không hai này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam