Nhà mặt phố Nghĩa Đô, Cầu Giấy 72m² giá 44,5 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Nghĩa Đô, Cầu Giấy 72m² giá 44,5 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng!

44.5 tỷ
72 m² - 618 triệu/m²

Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
72 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu toà nhà mặt phố Nghĩa Đô, Cầu Giấy! Với diện tích 72m², đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản để ở kết hợp kinh doanh, khai thác dòng tiền hiệu quả và bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m²
  • Bố trí: 9 tầng, trong đó có 7 tầng thông sàn và 8 phòng tắm
  • Đặc điểm: Mặt tiền ~6m, vỉa hè rộng 12m, phù hợp cho ô tô đỗ, nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường và các thiết bị tiện nghi khác

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non Dịch Vọng chỉ 1 km, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách bệnh viện Quân Y 354 và bệnh viện mắt Quốc tế Việt - Nga khoảng 2 km, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cư dân
  • Siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy và Winmart + chỉ cách 1,5 km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Công viên Starlake Tây Hồ Tây cách đó khoảng 2 km, lý tưởng cho những buổi thư giãn, dạo chơi
  • Khu vực kinh doanh sầm uất, dễ dàng tiếp cận khách hàng và phát triển thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 44,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà mặt phố Nghĩa Đô là lựa chọn lý tưởng cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản kinh doanh với lợi nhuận ổn định, hoặc cho các gia đình mong muốn có không gian sống tiện nghi, hiện đại.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để được tư vấn miễn phí và đặt lịch xem nhà!