Nhà mặt phố Mạc Thái Tổ, Cầu Giấy, 45m² giá 20.8 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Mạc Thái Tổ, Cầu Giấy, 45m² giá 20.8 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

20.8 tỷ
45 m² - 462 triệu/m²

Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
45 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố Mạc Thái Tổ, Cầu Giấy, nơi lý tưởng cho kinh doanh với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 5 tầng với công năng hợp lý
  • Đặc điểm: Nhà xây chắc chắn, mặt tiền rộng, vị trí đắc địa, phù hợp cho văn phòng, spa, showroom hay căn hộ dịch vụ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cơ quan, văn phòng lớn, thuận tiện cho giao dịch
  • Hệ thống giao thông phát triển, ô tô tránh nhau thoải mái
  • Vỉa hè rộng rãi, thích hợp cho việc kinh doanh buôn bán
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, nhiều tiện ích xung quanh
  • Hạ tầng đồng bộ, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.8 tỷ VND (thương lượng trực tiếp với chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một vị trí kinh doanh sinh lợi, hoặc cho những gia đình cần không gian sống tiện nghi giữa lòng thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà.