Nhà mặt phố Lý Sơn, Ngọc Thụy, Long Biên 54m² giá 18,5 tỷ - Kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Lý Sơn, Ngọc Thụy, Long Biên 54m² giá 18,5 tỷ - Kinh doanh đắc địa!

18.5 tỷ
54 m² - 343 triệu/m²

Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
54 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư tuyệt vời ngay giữa lòng Hà Nội? Đừng bỏ lỡ ngôi nhà mặt phố Lý Sơn, Ngọc Thụy, Long Biên với vị trí kinh doanh đắc địa!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: Nhà xây 3 tầng, hiện đang kinh doanh sầm uất
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, vị trí mặt phố đông đúc, thuận lợi cho các hoạt động kinh doanh như vận tải, nhà hàng, khách sạn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, dễ dàng tiếp cận khách hàng
  • Cách sân bay Nội Bài chỉ 15 phút di chuyển, thuận tiện cho việc vận chuyển hàng hóa
  • Nằm trên tuyến đường Lý Sơn, kết nối Hải Phòng với các khu vực lân cận
  • Khu vực dân cư đông đúc, nhiều người qua lại, tiềm năng kinh doanh cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những nhà đầu tư muốn mở rộng kinh doanh hoặc các doanh nghiệp đang tìm kiếm một vị trí đẹp để phát triển thương hiệu.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn xem nhà và tư vấn tận tình.