Nhà mặt phố Luxury Kiến Hưng Hà Đông 130m² 44.8 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Luxury Kiến Hưng Hà Đông 130m² 44.8 tỷ - Ô tô vào tận nhà

44.8 tỷ
130 m² - 345 triệu/m²

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
130 m²

Nhà mặt phố Luxury Kiến Hưng 7 tầng có thang máy, ô tô vào tận nhà, vỉa hè rộng, sẵn sàng đón khách kinh doanh đỉnh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:130m²
  • Bố trí:7 tầng + 1 hầm với thang máy, mỗi sàn trống trải dễ bố trí văn phòng hoặc showroom
  • Đặc điểm:Mặt tiền 6m, xây dựng chắc chắn, vỉa hè rộng, phù hợp đa dạng mô hình phục vụ khách Việt

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện công viên giải trí 9.2ha, tạo điểm nhấn view xanh cho văn phòng và dịch vụ
  • Gần bệnh viện 103 và Viện Bỏng, thuận tiện phục vụ dịch vụ y tế chuyên sâu
  • Chỉ vài phút đến Viện K Tân Triều, phù hợp phòng khám hoặc trung tâm đào tạo sức khỏe
  • Tiếp giáp đường Lê Trọng Tấn kéo dài, kết nối Thanh Hà, Hà Đông và Metro tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:44.8 tỷ (bán gấp, giảm 2 tỷ, chủ thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho nhà đầu tư muốn showroom/văn phòng spa, phòng khám, công ty hoặc cho thuê dòng tiền cao.

Liên hệ:

Lên lịch xem nhanh để chốt căn mặt phố VIP trước khi mất cơ hội.