Nhà mặt phố Lò Đúc 41m² 11.089 tỷ - Thang máy đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Lò Đúc 41m² 11.089 tỷ - Thang máy đẹp

11.089 tỷ
41 m² - 270 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

23 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
41 m²

Mặt phố Lò Đúc, nhà thang máy đẹp, ở sướng – đi lại nhẹ nhàng cho cả gia đình nhiều thế hệ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:41m²
  • Bố trí:6 phòng ngủ, công năng phù hợp gia đình đông người
  • Đặc điểm:Nhà mặt phố, có thang máy, an sinh tốt, tiện di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hôm – Đức Viên, tiện mua sắm hằng ngày
  • Gần Vincom Center Bà Triệu, nhiều dịch vụ ăn uống – mua sắm
  • Gần Công viên Thống Nhất, không gian dạo bộ – tập luyện
  • Thuận tiện đến Bệnh viện Thanh Nhàn, y tế gần nhà
  • Kết nối nhanh các trục Bà Triệu – Phố Huế – Trần Khát Chân, đi trung tâm dễ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:11.089 tỷ

Phù hợp với ai:

Hợp gia đình nhiều thế hệ cần thang máy, cần nhiều phòng ngủ. Hợp người muốn ở mặt phố Lò Đúc, tiện ích dày, di chuyển linh hoạt.

Liên hệ:

Muốn xem nhà, cần thêm thông tin pháp lý – quy hoạch, nhắn ngay để nhận lịch xem và hỗ trợ nhanh.