Nhà Mặt Phố Lê Thanh Nghị 62m² 5 Tầng - Kinh Doanh Sầm Uất, Hướng Bắc | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Phố Lê Thanh Nghị 62m² 5 Tầng - Kinh Doanh Sầm Uất, Hướng Bắc

36.8 tỷ
62 m² - 594 triệu/m²

Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
62 m²

Sở hữu ngay căn nhà mặt phố Lê Thanh Nghị hiếm hoi, vị trí vàng đắc địa, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề và đầu tư sinh lời bền vững. Cam kết thông tin thật, pháp lý minh bạch, giao dịch an toàn tuyệt đối!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62m²
  • Bố trí: 5 tầng kiên cố, sẵn sàng ở ngay hoặc khai thác kinh doanh.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 5m, vỉa hè 4m rộng rãi, khu dân cư kinh doanh máy tính và nhà thuốc sầm uất. Hướng Bắc đón sinh khí tốt. Đặc biệt, đón đầu quy hoạch mở rộng đường Lê Duẩn lên 90m, tiềm năng tăng giá đột biến.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Lê Thanh Nghị, tuyến phố kinh doanh sầm uất bậc nhất quận Hai Bà Trưng.
  • Gần các trường đại học lớn như Đại học Kinh tế Quốc dân, Đại học Xây dựng, Đại học Bách Khoa Hà Nội.
  • Di chuyển thuận tiện đến các bệnh viện lớn: Bệnh viện Bạch Mai, Bệnh viện Đại học Y Hà Nội.
  • Khu vực tập trung nhiều cửa hàng, siêu thị, trung tâm thương mại, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm.
  • Gần các tuyến giao thông huyết mạch, dễ dàng kết nối đến các quận trung tâm khác của Hà Nội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36.8 tỷ đồng (Có thương lượng).

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản mặt phố có khả năng sinh lời cao, hoặc các gia đình muốn kinh doanh ngay tại nhà, tận hưởng cuộc sống tiện nghi giữa lòng thủ đô.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản mặt phố đắc địa này. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết về thị trường, pháp lý và quy hoạch!