Nhà Mặt Phố Lê Gia Đỉnh - Hai Bà Trưng 30m² Giá 12.5 Tỷ - Kinh Doanh Sầm Uất | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Phố Lê Gia Đỉnh - Hai Bà Trưng 30m² Giá 12.5 Tỷ - Kinh Doanh Sầm Uất

12.5 tỷ
30 m² - 417 triệu/m²

Phường Đồng Nhân, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
30 m²

Cơ hội vàng sở hữu ngay căn nhà mặt phố hiếm hoi tại trung tâm chợ Trời sầm uất, khu vực kinh doanh phụ tùng ô tô sôi động bậc nhất Hà Nội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng cũ, hiện đang cho thuê kinh doanh cửa hàng phụ tùng ô tô với thu nhập ổn định.
  • Đặc điểm: Mặt tiền hơn 3m, nằm trên tuyến phố kinh doanh huyết mạch, dân cư đông đúc, buôn bán tấp nập ngày đêm. Có thông tin quy hoạch dự kiến mở rộng thêm khoảng 20m² vào năm 2050.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm chợ Trời, khu vực chuyên kinh doanh phụ tùng ô tô sầm uất bậc nhất Hà Nội.
  • Phố Lê Gia Đỉnh thuộc Phường Đồng Nhân, Quận Hai Bà Trưng, giao thông thuận tiện kết nối với các tuyến đường lớn như Phố Huế, Bạch Mai.
  • Gần các trường học các cấp, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác trong khu vực trung tâm thành phố.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, thuận tiện cho việc kinh doanh, buôn bán đa ngành nghề.
  • Dễ dàng tiếp cận các khu vui chơi, giải trí, trung tâm thương mại lớn của Hà Nội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ (Có thương lượng với khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc chủ kinh doanh đang tìm kiếm một bất động sản mặt phố có vị trí đắc địa, khả năng sinh lời cao từ việc cho thuê hoặc tự kinh doanh các mặt hàng phụ tùng ô tô, xe máy hoặc các ngành nghề kinh doanh khác.

Liên hệ:

Chính chủ cần bán gấp, mong gặp khách mua thực sự. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội này!