Nhà mặt phố Lê Duẩn Đống Đa 20m² giá 13.2 tỷ - Kinh doanh sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Lê Duẩn Đống Đa 20m² giá 13.2 tỷ - Kinh doanh sinh lời ngay!

13.2 tỷ
20 m² - 660 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
20 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố Lê Duẩn, Đống Đa, nơi vừa ở vừa tạo ra thu nhập ổn định hàng tháng. Với vị trí đắc địa trên trục đường huyết mạch, căn nhà này thực sự là một tài sản giá trị trong lòng thủ đô Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20m²
  • Bố trí: 4 tầng, mặt tiền 3m
  • Đặc điểm: Hiện tại đang cho thuê với công năng kinh doanh cafe và 3 phòng Studio homestay đầy đủ tiện nghi, decor đẹp mắt.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước ra ga tàu, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần phố cổ, nơi tập trung nhiều khách du lịch và người dân địa phương.
  • Cách công viên Thống Nhất chỉ 500m, không gian thoáng đãng cho những ai yêu thích thể thao và thư giãn.
  • Phù hợp với nhiều mô hình kinh doanh như café, spa, nail, showroom mini, văn phòng nhỏ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.2 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có dòng tiền ổn định, hoặc những ai muốn khởi nghiệp kinh doanh tại vị trí trung tâm nhộn nhịp của Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay với Em Long Nhà Phố để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội