Nhà mặt phố Lạc Long Quân, Tây Hồ 70m² giá 48 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Lạc Long Quân, Tây Hồ 70m² giá 48 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

48 tỷ
70 m² - 686 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
70 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt phố Lạc Long Quân, Tây Hồ! Đây là một sản phẩm bất động sản hiếm có với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, sẵn sàng cho bạn bước vào cuộc sống mới đầy tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: 6 tầng, có thang máy
  • Đặc điểm: Lô góc, 1 mặt phố và 1 mặt ngõ ô tô tránh thông thoáng ra Hồ Tây

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, nơi lý tưởng để thư giãn và thể thao
  • Tiện lợi di chuyển đến các khu vực trung tâm Hà Nội
  • Phía trước là mặt phố chính, phù hợp cho kinh doanh hoặc làm văn phòng
  • Gần trường học, bệnh viện và chợ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 48 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản, những ai muốn mở văn phòng kinh doanh hoặc gia đình tìm kiếm không gian sống tiện nghi tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu sản phẩm bất động sản tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết!