Nhà mặt phố Lạc Long Quân, Tây Hồ 50m² giá 38 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Lạc Long Quân, Tây Hồ 50m² giá 38 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

38 tỷ
50 m² - 760 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
50 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà mặt phố Lạc Long Quân, quận Tây Hồ, Hà Nội với nhiều tiềm năng kinh doanh và sinh sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: 7 tầng hiện đại, thiết kế thông sàn
  • Đặc điểm: Thang máy, phân lô ô tô, ngõ ô tô tránh nhau, gần Hồ Tây

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, không khí trong lành và an sinh tuyệt đỉnh
  • Phân lô VIP, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh sống
  • Gần trường học quốc tế, trung tâm thương mại, công viên và khu vui chơi giải trí
  • Khu vực dân trí cao, thu hút người nước ngoài sinh sống
  • Tiện lợi cho việc khai thác cho thuê văn phòng, căn hộ dịch vụ, showroom, spa...

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 38 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng, yên tĩnh và có tiềm năng kinh doanh lớn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm phân lô Lạc Long Quân - Tây Hồ! Hãy gọi ngay để xem nhà thực tế!