Nhà Mặt Phố Lạc Long Quân, Tây Hồ - 150m², 7 Tầng, Kinh Doanh Đỉnh Cao - 98 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Phố Lạc Long Quân, Tây Hồ - 150m², 7 Tầng, Kinh Doanh Đỉnh Cao - 98 Tỷ

98 tỷ
150 m² - 653 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
150 m²

Sở hữu ngay căn nhà mặt phố Lạc Long Quân đắc địa, vỉa hè rộng rãi, vị trí kinh doanh đắc lợi, mặt tiền bề thế thu hút mọi ánh nhìn. Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội với giá trị tăng trưởng bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 150m²
  • Bố trí: 7 tầng, các tầng thông sàn kinh doanh, tối ưu hóa không gian thương mại.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 7.7m ấn tượng, vỉa hè rộng thoáng, vị trí đắc địa trên tuyến phố kinh doanh sầm uất bậc nhất Hà Nội.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Lạc Long Quân, kết nối giao thông thuận tiện đến các quận trung tâm.
  • Gần Hồ Tây thơ mộng, mang lại không khí trong lành và không gian sống lý tưởng.
  • Khu vực tập trung nhiều tiện ích công cộng, nhà hàng, quán cafe, ngân hàng, thuận tiện cho kinh doanh và sinh hoạt.
  • Gần các trường học danh tiếng và bệnh viện lớn, đảm bảo chất lượng cuộc sống.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch khác của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 98 tỷ VND. Đang cho thuê 120 triệu/tháng, dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá dài hạn.

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho các nhà đầu tư thông thái, các doanh nghiệp muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh đắc địa, hoặc những ai tìm kiếm một bất động sản giá trị gia tăng bền vững tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Sở hữu ngay mặt bằng kinh doanh đẳng cấp với vị trí không thể tốt hơn. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!