Nhà mặt phố La Thành Hà Nội 92m² giá 45 tỷ - Đường đôi ô tô tránh, bán gấp | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố La Thành Hà Nội 92m² giá 45 tỷ - Đường đôi ô tô tránh, bán gấp

45 tỷ
92 m² - 489 triệu/m²

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
92 m²

Nhà mặt phố La Thành, quận Đống Đa, nằm giữa trung tâm Ba Đình và Đống Đa, ô tô tránh, sẵn sàng giao dịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:92m²
  • Bố trí:3 tầng thông thoáng, tầng 1 kinh doanh, tầng 2+3 ở hoặc văn phòng
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng, vỉa hè ô tô tránh, sổ đỏ chính chủ, phù hợp kinh doanh hoặc cho thuê ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ Thành Công 500m, thuận lợi mua sắm hàng ngày
  • Gần trường Tiểu học Lê Ngọc Hân và THCS Vạn Bảo, thuận tiện đưa đón con em
  • Tiếp giáp tuyến Metro số 3 (nhánh Nhổn – Ga Hà Nội) tại Ga Thành Công giúp liên kết nội đô nhanh chóng
  • Kết nối dễ dàng đến Bệnh viện Việt Pháp và Bệnh viện Bạch Mai trong bán kính 2km
  • Gần khu vui chơi Công viên Thủ Lệ và hồ Thành Công để tận hưởng không gian xanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:45 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp chủ đầu tư muốn khai thác kinh doanh tại mặt phố sầm uất Đống Đa hoặc gia đình cần nhà ở kết hợp văn phòng, giao thương thuận tiện.

Liên hệ:

Liên hệ để nhận đầy đủ hồ sơ và hỗ trợ xem nhà sớm nhất.