Nhà mặt phố La Thành, Đống Đa 45m² giá chỉ 18.98 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố La Thành, Đống Đa 45m² giá chỉ 18.98 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

18.98 tỷ
45 m² - 422 triệu/m²

Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
45 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà mặt phố La Thành, Đống Đa! Với diện tích 45m², 5 tầng, mặt tiền 5.2m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống sang trọng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hiện đại, nội thất sang trọng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, nở hậu, gara ô tô, 3 mặt thoáng, không bị quy hoạch

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực buôn bán sầm uất, giao thông kết nối với các trục đường lớn như Tây Sơn, Xã Đàn, Tôn Đức Thắng, Hoàng Cầu
  • Các tiện ích an sinh như chợ, siêu thị, trường học nằm trong bán kính 500m
  • Cách trạm Metro chỉ 1km, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện, công viên, khu vui chơi giải trí, đáp ứng nhu cầu sống hiện đại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.98 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với các gia đình yêu thích không gian sống tiện nghi, các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển sôi động.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để gặp chủ nhà trực tiếp và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này!