Nhà mặt phố La Thành, Ba Đình 118m² giá 46.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố La Thành, Ba Đình 118m² giá 46.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

46.5 tỷ
118 m² - 394 triệu/m²

Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
118 m²

Chính chủ cần bán nhà mặt phố La Thành, Ba Đình với mặt tiền rộng hơn 12m, diện tích 118m², 5 tầng, thích hợp cho các hoạt động kinh doanh đa dạng. Đây là cơ hội vàng cho những ai mong muốn sở hữu bất động sản trong khu vực trung tâm Hà Nội với tiềm năng phát triển cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 118m²
  • Bố trí: 5 tầng, mặt tiền rộng hơn 12m
  • Đặc điểm: Vỉa hè rộng, đường 4 làn thuận tiện cho kinh doanh, hiện trạng cho thuê ổn định, có thể xây mới 8 tầng theo thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Bách Thảo, tạo không gian xanh thoáng đãng
  • Cách tổ hợp Lotte và khách sạn Daewoo chỉ vài phút đi bộ
  • Vị trí tấp nập, thuận lợi cho các dịch vụ ăn uống, cà phê, và văn phòng cho thuê
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 46.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà mặt phố La Thành rất phù hợp với các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh hoặc xây dựng văn phòng làm việc. Đây là một trong những vị trí đắc địa tại Ba Đình, dễ dàng thu hút khách hàng và tạo ra dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam