Nhà mặt phố Kim Quan Thượng 76m² giá 31 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao, view công viên! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Kim Quan Thượng 76m² giá 31 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao, view công viên!

31 tỷ
76 m² - 408 triệu/m²

Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
76 m²

Trải nghiệm không gian sống đẳng cấp ngay tại mặt phố Kim Quan Thượng, nơi giao thoa giữa cuộc sống hiện đại và thiên nhiên với view công viên thoáng đãng. Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản vừa ở vừa kinh doanh với tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m²
  • Bố trí: 5 tầng với thiết kế hợp lý: Tầng 1 thông sàn lý tưởng cho kinh doanh, các tầng 2, 3, 4 mỗi tầng 2 phòng khép kín, tầng 5 gồm phòng thờ và sân phơi thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà tự xây tâm huyết, chắc chắn, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Kim Quan Thượng, lý tưởng cho các hoạt động thư giãn và thể thao.
  • Chỉ cách các trường học nổi tiếng trong khu vực vài trăm mét, thuận tiện cho việc học của con cái.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu mua sắm đa dạng.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận nội thành nhờ hạ tầng giao thông đồng bộ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 31 tỷ VND, có thương lượng.

Phù hợp với ai:

Nhà mặt phố Kim Quan Thượng là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình mong muốn một không gian sống cao cấp, đồng thời tạo ra nguồn thu nhập từ kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản hiếm có này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem nhà.