Nhà mặt phố Kim Mã, quận Ba Đình, 38m² giá 23.85 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Kim Mã, quận Ba Đình, 38m² giá 23.85 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

23.85 tỷ
38 m² - 628 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
38 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt phố Kim Mã, quận Ba Đình, nơi có vị trí đắc địa và tiềm năng kinh doanh vượt trội. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời lý tưởng này!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 5 tầng
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường hai chiều, thích hợp kinh doanh mọi ngành nghề

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Lotte Center và Vincom Metropolis
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển
  • Gần các trường học, bệnh viện, và khu vui chơi giải trí
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc thuận tiện tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản đắt giá này!