Nhà mặt phố Khương Thượng 31m² giá 14 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Khương Thượng 31m² giá 14 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

14 tỷ
31 m² - 452 triệu/m²

Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
31 m²

Nhà mặt phố Khương Thượng, vỉa hè rộng hiếm có, kinh doanh sầm uất ngày đêm, vừa ở vừa khai thác dòng tiền ổn định ngay trung tâm Đống Đa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:31m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng thông sàn, cầu thang và vệ sinh cuối nhà, hai mặt thoáng trước sau giúp không gian luôn sáng và thoáng khí.
  • Đặc điểm:Nhà mặt phố kinh doanh sầm uất, vỉa hè rộng để xe, mặt tiền 3,3m đẹp, sổ đỏ vuông vắn nở hậu, pháp lý rõ ràng, có thể giao dịch và bàn giao ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực Khương Thượng, Đống Đa dân cư đông đúc, buôn bán nhộn nhịp, lượng khách vãng lai lớn.
  • Xung quanh tập trung nhiều cửa hàng, quán ăn, quán cà phê và dịch vụ thiết yếu, thuận tiện cho kinh doanh đa ngành.
  • Gần các trường học và khu văn phòng lân cận, nguồn khách ổn định cả ngày lẫn tối.
  • Thuận tiện kết nối tới các trục đường lớn của quận Đống Đa và trung tâm Hà Nội, dễ dàng di chuyển đi các quận lân cận.
  • Khu vực hạ tầng hoàn thiện, điện nước, internet ổn định, an ninh khu phố tốt, môi trường sống và kinh doanh văn minh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:14 tỷ

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp với khách cần nhà mặt phố trung tâm để vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng, spa, showroom hoặc cho thuê giữ tiền, ưu tiên người cần tài sản pháp lý rõ ràng, dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết hơn về căn nhà mặt phố Khương Thượng này và sắp xếp lịch xem trực tiếp trong thời gian sớm nhất.