Nhà mặt phố Khâm Thiên, Đống Đa 70m² giá 38.5 tỷ - Lô góc thoáng sáng tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Khâm Thiên, Đống Đa 70m² giá 38.5 tỷ - Lô góc thoáng sáng tuyệt đẹp!

38.5 tỷ
70 m² - 550 triệu/m²

Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
70 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt phố Khâm Thiên, Đống Đa, vị trí đắc địa với diện tích 70m². Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc gần trung tâm Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: 5 tầng, lô góc thoáng sáng
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4,2m, được thiết kế thông minh với tầng 1 thông sàn và các tầng 2, 3, 4 mỗi tầng có 3 phòng và 1 WC. Tầng 5 là phòng thờ và sân phơi.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách ngã 7 Xã Đàn chỉ 200m, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học chất lượng như THPT Đống Đa, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận các phương tiện công cộng như xe bus và Metro
  • Gần chợ Khâm Thiên và nhiều cửa hàng tiện lợi, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 38.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình lớn, các doanh nghiệp muốn mở văn phòng hoặc kinh doanh dịch vụ với vị trí đẹp và đông người qua lại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội