Nhà Mặt Phố Khâm Thiên 105m² - 7 Tầng Kinh Doanh - Dòng Tiền 1.2 Tỷ/Năm | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Phố Khâm Thiên 105m² - 7 Tầng Kinh Doanh - Dòng Tiền 1.2 Tỷ/Năm

56 tỷ
105 m² - 533 triệu/m²

Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Năm xây dựng
2020
Diện tích
105 m²

Bán Tòa Nhà Mặt Phố Khâm Thiên - Lô Góc 2 Thoáng - Dòng Tiền 1.2 Tỷ/Năm!

Sở hữu ngay tòa nhà 7 tầng thang máy tọa lạc tại vị trí đắc địa bậc nhất Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội - nơi giao thoa của các tuyến đường huyết mạch Ô Chợ Dừa, La Thành, Tôn Đức Thắng. Đây là cơ hội đầu tư vàng cho quý khách hàng mong muốn sở hữu bất động sản mặt phố có dòng tiền ổn định và tiềm năng kinh doanh vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105m²
  • Bố trí: Thiết kế hiện đại 7 tầng, thang máy cuối nhà, WC cuối mỗi tầng. Tầng 1-6 thông sàn kinh doanh, tầng 7 là không gian cafe.
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt thoáng, đón gió tự nhiên và ánh sáng tối đa. Tòa nhà được xây dựng kiên cố, khung cột chắc chắn bởi chủ nhà tâm huyết năm 2020. Hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ, giấy phép xây dựng và bản thiết kế chi tiết.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay nút giao thông huyết mạch Ô Chợ Dừa, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.
  • Khu vực kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, văn phòng, dịch vụ ăn uống, giải trí.
  • Gần các trường học các cấp, bệnh viện, công viên, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và làm việc.
  • Thuận tiện kết nối đến các tuyến phố lớn như Tôn Đức Thắng, La Thành, Xã Đàn.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng và giao thông công cộng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 56 tỷ VND
  • Dòng tiền cho thuê ổn định 1.2 tỷ/năm.

Phù hợp với ai: