Nhà mặt phố Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa - 150m² x 5 tầng - Lô góc 3 mặt thoáng, chỉ 84 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa - 150m² x 5 tầng - Lô góc 3 mặt thoáng, chỉ 84 tỷ!

84 tỷ
150 m² - 560 triệu/m²

Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
150 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt phố Huỳnh Thúc Kháng, trung tâm Quận Đống Đa. Đây là vị trí đắc địa với giao thông tấp nập, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh sầm uất ngày đêm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 150m²
  • Bố trí: Thiết kế 5 tầng, lô góc 3 mặt thoáng, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 8m, sổ đỏ vuông vắn, chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều văn phòng công ty, thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Các trường học, bệnh viện và tiện ích xã hội chỉ cách vài phút đi bộ
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Đường phố sạch sẽ, an ninh tốt, phù hợp với gia đình và doanh nghiệp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 84 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nếu bạn đang tìm kiếm một bất động sản kinh doanh tại trung tâm Hà Nội với tiềm năng sinh lời cao, căn nhà mặt phố này chính là lựa chọn hoàn hảo cho bạn.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà, vui lòng liên hệ ngay hôm nay!