Nhà mặt phố Hương Lộ 3, Bình Tân 226m² giá 16.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Hương Lộ 3, Bình Tân 226m² giá 16.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

16.9 tỷ
226 m² - 75 triệu/m²

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
10 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
226 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà mặt phố Hương Lộ 3, quận Bình Tân với diện tích hiếm hoi 226m². Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc tìm kiếm không gian sống kết hợp kinh doanh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 226m² (10m x 22,6m)
  • Bố trí: 3 tầng kiên cố, 2 phòng khách, 2 bếp, 10 phòng ngủ rộng rãi, 5 WC tiện nghi
  • Đặc điểm: Đang cho thuê xưởng may, thích hợp làm kho, mở căn hộ dịch vụ hoặc vừa ở vừa kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 3 phút đến AEON Mall Tân Phú, nơi mua sắm và giải trí đẳng cấp
  • 7 phút di chuyển đến Nhà Ga T3, thuận tiện cho việc đi lại
  • Gần các trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Khu vực xung quanh sầm uất với nhiều chợ và khu ăn uống đa dạng
  • Hẻm rộng 6m, chỉ cách mặt tiền đường lớn 150m, dễ dàng di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà thích hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê, hoặc gia đình tìm kiếm không gian sống tiện nghi, hiện đại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được hỗ trợ xem nhà miễn phí và làm việc trực tiếp với chính chủ!