Nhà mặt phố Huế Hoàn Kiếm 94m² 95 tỷ - KD đỉnh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Huế Hoàn Kiếm 94m² 95 tỷ - KD đỉnh

95 tỷ
94 m² - 1011 triệu/m²

Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội

1 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
94 m²

Mặt tiền Phố Huế hiếm nhà bán - vị trí kinh doanh sầm uất, vỉa hè rộng, dễ khai thác dòng tiền ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:94m²
  • Bố trí:Nhà 2 tầng, mặt tiền 4.5m, phù hợp bố trí tầng 1 kinh doanh và tầng 2 làm văn phòng/kho/ở
  • Đặc điểm:Mặt phố trung tâm, điểm nhận diện tốt, khu vực buôn bán nhộn nhịp; quy hoạch ổn định; sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hôm - thuận tiện nhập hàng và mua sắm mỗi ngày
  • Kết nối nhanh sang phố Hàng Bài, thuận lợi tiếp cận tệp khách trung tâm
  • Gần khu Tuệ Tĩnh, tiện sử dụng các dịch vụ y tế và chăm sóc sức khỏe
  • Khu vực tập trung nhiều cửa hàng, showroom, dịch vụ ăn uống - lượng khách qua lại đông
  • Dễ tìm ngân hàng/ATM và các tiện ích đô thị xung quanh khu trung tâm Hoàn Kiếm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:95 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách mua giữ tiền bằng tài sản trung tâm, chủ kinh doanh cần mặt bằng nhận diện mạnh, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê showroom/chuỗi dịch vụ tại tuyến phố sầm uất.

Liên hệ:

Nhắn để nhận thông tin chi tiết pháp lý, hiện trạng nhà và sắp xếp lịch xem thực tế - chốt nhanh cho khách thiện chí.