Nhà mặt phố Hồng Tiến Long Biên 40m² giá 19.4 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Hồng Tiến Long Biên 40m² giá 19.4 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

19.4 tỷ
40 m² - 485 triệu/m²

Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
40 m²

Đầu tư ngay vào bất động sản hiếm có tại mặt phố Hồng Tiến, Long Biên! Với diện tích 40m² và mặt tiền lên tới 4.1m, bất động sản này không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội kinh doanh tuyệt vời cho những ai muốn phát triển sự nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4 đang kinh doanh, không gian mở thoáng đãng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, full thổ cư, vỉa hè rộng 7m thuận lợi cho việc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển tới trung tâm Hà Nội
  • Cách chợ Lâm Hạ chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, thuận lợi cho việc đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.4 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Nhà mặt phố này rất thích hợp cho các hình thức kinh doanh như cửa hàng, văn phòng, hoặc làm nhà ở cho gia đình. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa tại Long Biên.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để xem nhà 24/7 và đàm phán trực tiếp với chủ nhà, bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội này!