Nhà mặt phố Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân 90m² giá 44 tỷ - Kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân 90m² giá 44 tỷ - Kinh doanh đắc địa!

44 tỷ
90 m² - 489 triệu/m²

Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt phố Hoàng Văn Thái, tọa lạc tại trung tâm quận Thanh Xuân - khu phố kinh doanh sôi động ngày đêm. Đây là một bất động sản lý tưởng cho các nhà đầu tư cũng như những gia đình mong muốn một không gian sống và làm việc tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: Tầng 1: Gara ô tô, WC; Tầng lửng: Thông sàn, WC; Tầng 2 - 3: Thông sàn, WC – thích hợp làm văn phòng, showroom; Tầng 4: 3 phòng ngủ, WC; Tầng 5: 1 phòng bếp, sân phơi, WC
  • Đặc điểm: Nhà xây 5 tầng cực chắc chắn, có thang máy, thuận tiện cho việc vừa ở vừa khai thác dịch vụ. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học nổi tiếng như THPT Thanh Xuân và THCS Khương Trung
  • Cách chợ Khương Trung chỉ 500m, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như Nguyễn Trãi, Lê Trọng Tấn
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Royal City và Vincom Nguyễn Chí Thanh
  • Cách bệnh viện Đa khoa Nội tiết Trung ương chỉ 1 km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 44 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà rất phù hợp cho các doanh nhân, nhà đầu tư hoặc gia đình cần không gian làm việc và sinh sống tiện lợi tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!