Nhà mặt phố Hoàng Văn Thái, Khương Mai 84m² giá 25.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Hoàng Văn Thái, Khương Mai 84m² giá 25.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

25.5 tỷ
84 m² - 304 triệu/m²

Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
84 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt phố Hoàng Văn Thái, Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản kinh doanh đỉnh cao tại khu vực trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 84m²
  • Bố trí: 5 tầng, 6 phòng ngủ, gara ô tô, khách bếp
  • Đặc điểm: Mặt phố VIP, vỉa hè rộng rãi, ô tô tránh đỗ thoải mái, thiết kế chắc chắn, nhà xây dựng hơn chục năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến phố lớn, thuận tiện di chuyển bằng ô tô và xe máy.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận các quận lân cận.
  • Khu vực sầm uất, thích hợp cho việc kinh doanh, buôn bán.
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ dân sinh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển kinh doanh hoặc an cư tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi cho chúng tôi để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.