Nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy 54m² giá 35 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy 54m² giá 35 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

35 tỷ
54 m² - 648 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
54 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn tại nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt, nơi hội tụ tiềm năng kinh doanh vượt trội cùng vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: 5 tầng, mặt tiền 4,02m
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, mặt phố sầm uất, vị trí giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện, đảm bảo chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Hệ thống trung tâm thương mại phong phú, đáp ứng nhu cầu mua sắm
  • Cách chợ và trường học chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện cho gia đình
  • Vị trí giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng với vành đai 2 và 3

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 35 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt rất phù hợp với những nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh, cho thuê hoặc gia đình tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, đẳng cấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắt giá này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!