Nhà mặt phố Hoàng Mai 61m² giá 26.5 tỷ - Kinh doanh đắc địa, thiết kế hiện đại! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Hoàng Mai 61m² giá 26.5 tỷ - Kinh doanh đắc địa, thiết kế hiện đại!

26.5 tỷ
61 m² - 434 triệu/m²

Hoàng Mai, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
61 m²

Chào mừng quý khách đến với sản phẩm nhà mặt phố Hoàng Mai, một cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ tại trung tâm Hà Nội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m²
  • Bố trí: 6 tầng, thiết kế hiện đại, thông sàn
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4.2m, ô tô tránh, có thang máy, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh hoạt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học cơ sở Hoàng Mai, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hoàng Mai chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom, thuận tiện cho việc giải trí và mua sắm
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Thanh Xuân, Hai Bà Trưng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm này rất phù hợp cho các doanh nghiệp muốn mở cửa hàng, văn phòng hoặc gia đình có nhu cầu sinh sống tại vị trí đắc địa, vừa ở vừa kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế!