Nhà Mặt Phố Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ - Kinh Doanh Sầm Uất, 46.8m² x 5 Tầng, Giá 13 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Phố Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ - Kinh Doanh Sầm Uất, 46.8m² x 5 Tầng, Giá 13 Tỷ

13 tỷ
46.8 m² - 278 triệu/m²

Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
46.8 m²

Sở hữu ngay căn nhà mặt phố Hoàng Hoa Thám đắc địa, vị trí kinh doanh đắc lộc, vỉa hè rộng 6m đón trọn dòng khách hàng sầm uất ngày đêm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46.8m²
  • Bố trí: 1 tầng hầm, 4 tầng nổi. Tầng hầm và tầng 1 đang cho thuê kinh doanh. Tầng 2, 3, 4 bố trí để ở.
  • Đặc điểm: Nhà nở hậu, vỉa hè rộng 6m, vị trí kinh doanh lý tưởng, pháp lý chuẩn sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Tọa lạc tại mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám, Quận Tây Hồ, Hà Nội.
  • Giáp ranh 2 quận Tây Hồ và Ba Đình, giao thông thuận tiện.
  • Gần trường Tiểu học & THCS Chu Văn An, thuận lợi cho việc học tập của con em.
  • Cách chợ Ngọc Hà chỉ vài bước chân, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Di chuyển nhanh chóng đến Bệnh viện Xanh Pôn, đảm bảo chăm sóc sức khỏe.
  • Gần Công viên Bách Thảo và Lăng Chủ tịch Hồ Chí Minh, tận hưởng không gian xanh mát và lịch sử.
  • Cư dân dễ dàng tiếp cận Hồ Tây cho các hoạt động giải trí và thư giãn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ (Có thương lượng trực tiếp với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn sở hữu một bất động sản có giá trị kinh doanh cao tại khu vực trung tâm, có tiềm năng sinh lời ổn định và khả năng thanh khoản tốt.

Liên hệ:

Tìm kiếm bất động sản VIP tại Hoàn Kiếm, Tây Hồ, Long Biên? Liên hệ ngay để nhận tư vấn chuyên sâu và hỗ trợ tìm mua với giá tốt nhất!