Nhà mặt phố Hoa Lâm, quận Long Biên 56m² giá 25.6 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Hoa Lâm, quận Long Biên 56m² giá 25.6 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

25.6 tỷ
56 m² - 457 triệu/m²

Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
56 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách hàng một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt phố Hoa Lâm, quận Long Biên. Đây là một bất động sản lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh, với diện tích 56m² và thiết kế 7 tầng hiện đại, có thang máy tiện lợi, mặt tiền 4.1m, phù hợp để mở văn phòng, cửa hàng hoặc cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: 7 tầng, mặt tiền 4.1m
  • Đặc điểm: Thang máy, sổ đỏ chính chủ, thích hợp cho kinh doanh và cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Big C Long Biên chỉ 500m, thuận tiện mua sắm
  • Đối diện trường học, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ
  • Gần công viên quận ủy, không gian xanh thoáng đãng
  • Chỉ 1km đến Bệnh viện Đức Giang, đảm bảo chăm sóc sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân muốn tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa hoặc gia đình cần một không gian sống tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ cần thiết.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội