Nhà mặt phố Hàng Phèn quận Hoàn Kiếm 52m² giá 61.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Hàng Phèn quận Hoàn Kiếm 52m² giá 61.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

61.5 tỷ
52 m² - 1183 triệu/m²

Phường Hàng Bồ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
52 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại trung tâm quận Hoàn Kiếm - nhà mặt phố Hàng Phèn. Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, đây là nơi lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, mặt tiền 4m
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, phù hợp cho kinh doanh và cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần phố Hàng Gà, khu vực sầm uất, đông người qua lại
  • Thuận tiện di chuyển đến Hồ Gươm và các điểm du lịch nổi tiếng
  • Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, quán cà phê, dịch vụ tiện ích
  • Gần các trường học, bệnh viện và các dịch vụ công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 61.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà mặt phố Hàng Phèn rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản kinh doanh, hoặc những ai muốn sở hữu một căn nhà trong khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!