Nhà mặt phố Hàng Mành Hoàn Kiếm 20m² giá 17 tỷ - Kinh doanh tấp nập | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Hàng Mành Hoàn Kiếm 20m² giá 17 tỷ - Kinh doanh tấp nập

17 tỷ
20 m² - 850 triệu/m²

Hàng Gai, Hoàn Kiếm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
20 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa tại phố Hàng Mành, quận Hoàn Kiếm, Hà Nội! Với vị trí tuyệt đẹp, nhà mặt phố này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội kinh doanh sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20m²
  • Bố trí: 5 tầng kiên cố, mặt tiền 3m, thiết kế thông thoáng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ riêng biệt, khu vực kinh doanh sầm uất, gần bờ Hồ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Hoàn Kiếm, thích hợp cho những ai yêu thích không gian xanh
  • Cách các trung tâm thương mại, nhà hàng, quán cà phê chỉ vài bước chân
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến giao thông chính, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Khu vực đông dân cư, phù hợp với các mô hình kinh doanh đa dạng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các nhà đầu tư muốn kinh doanh hoặc cho thuê trong khu vực phố Cổ, phù hợp với gia đình muốn sinh sống trong môi trường năng động và văn minh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!