Nhà mặt phố Hàng Chĩnh Hoàn Kiếm 86m² giá 32 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Hàng Chĩnh Hoàn Kiếm 86m² giá 32 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

32 tỷ
86 m² - 372 triệu/m²

Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
86 m²

Hãy nắm bắt cơ hội sở hữu bất động sản mặt phố Hàng Chĩnh, nơi giao thoa giữa văn hóa và du lịch tại trung tâm Phố Cổ Hà Nội. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một tài sản đầu tư với dòng tiền ổn định và tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, mặt tiền 4.2m, chiều sâu 20m, thiết kế chuẩn cho hoạt động kinh doanh du lịch
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý hoàn hảo, vị trí đắc địa giữa lòng Hoàn Kiếm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Gươm, thuận tiện cho khách du lịch tham quan
  • Đường phố sầm uất, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ ăn uống, mua sắm
  • Cách các điểm tham quan nổi tiếng như Nhà thờ Lớn, Phố đi bộ chỉ vài phút đi bộ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 32 tỷ có thương lượng

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn phát triển homestay hoặc khách sạn, cũng như những ai đang tìm kiếm một tài sản giá trị trong khu vực phố cổ Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem nhà.