Nhà mặt phố Hàng Bông 25m² giá 26 tỷ - Kinh doanh sầm uất, chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Hàng Bông 25m² giá 26 tỷ - Kinh doanh sầm uất, chính chủ!

26 tỷ
25 m² - 1040 triệu/m²

Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
25 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà mặt phố Hàng Bông, nằm ngay giữa ngã 4 Hàng Giầy - Nguyễn Siêu, khu vực nhộn nhịp và sầm uất nhất Hà Nội. Đây là địa điểm lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh đắc địa với lượng khách quốc tế đông đảo.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: 6 tầng, thiết kế thông minh, phù hợp cho kinh doanh và cho thuê
  • Đặc điểm: Sổ đỏ pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch, tầm nhìn thoáng đãng, không gian thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các nhà hàng và quán cà phê nổi tiếng, thu hút khách du lịch
  • Cách Hồ Hoàn Kiếm chỉ 500m, thuận lợi cho việc dạo bộ và thư giãn
  • Đối diện các trung tâm thương mại lớn và cửa hàng tiện ích
  • Có nhiều phương tiện giao thông công cộng, thuận tiện di chuyển
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp để kinh doanh và sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nơi đây lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn tìm kiếm một cơ hội kinh doanh tốt, hoặc gia đình muốn an cư trong khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội