Nhà mặt phố Đỗ Đức Dục, Mễ Trì 51m² giá 30 tỷ - Vị trí VIP kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Đỗ Đức Dục, Mễ Trì 51m² giá 30 tỷ - Vị trí VIP kinh doanh đỉnh cao!

30 tỷ
51 m² - 588 triệu/m²

Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
51 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư vàng tại vị trí đắc địa phố Đỗ Đức Dục, Mễ Trì! Đây là một ngôi nhà mặt phố với thiết kế ấn tượng, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh đỉnh cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m²
  • Bố trí: Xây dựng 9 tầng, có thang máy nhập khẩu hiện đại
  • Đặc điểm: Mặt tiền gần 5m, phố rộng 30m, vỉa hè cực rộng, vị trí VIP đối diện khách sạn 5 sao JW Marriott

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện khách sạn 5 sao JW Marriott, thu hút khách du lịch và doanh nhân
  • Cách trung tâm thương mại Big C Mễ Trì chỉ 500m, thuận tiện mua sắm
  • Gần các trường học quốc tế, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển tới các quận trung tâm
  • Phố sầm uất, thích hợp cho kinh doanh mọi ngành nghề

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình đang tìm kiếm không gian sống và làm việc trong một khu vực sầm uất và phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!