- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán nhà mặt phố
- Thành phố Hà Nội
- Quận Nam Từ Liêm
Nhà mặt phố Đỗ Đình Thiện 592m² - Lô góc KD
Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Lô góc mặt phố Đỗ Đình Thiện tại KĐT Mỹ Đình - vị trí hiếm, mặt tiền rộng nổi bật, tối ưu khai thác kinh doanh và tạo dòng tiền ngay.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:592m²
- Bố trí:Thiết kế thông sàn, có thang máy và thang bộ, phù hợp chia khu vận hành theo mô hình kinh doanh/cho thuê
- Đặc điểm:Lô góc ngã tư, mặt phố Đỗ Đình Thiện; mặt tiền khoảng 50m; khu đô thị Mỹ Đình, cộng đồng Hàn - Nhật sinh sống đông, nhu cầu dịch vụ cao; đang có hợp đồng thuê tạo dòng tiền
Tiện ích xung quanh:
- Nằm trong KĐT Mỹ Đình, mật độ cư dân cao, nhiều tiện ích đô thị hiện hữu
- Trục phố kinh doanh sầm uất, thuận tiện mở nhà hàng - cafe - showroom - dịch vụ
- Kết nối nhanh các tuyến đường lớn khu vực Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, thuận tiện di chuyển và đỗ xe
- Khu vực tập trung nhiều văn phòng, cửa hàng và dịch vụ, dễ khai thác khách hàng sẵn có
- Tiện lợi tiếp cận siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, dịch vụ ăn uống quanh khu đô thị
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:177.66 tỷ (tương đương khoảng 300 triệu/m²)
Phù hợp với ai:
Phù hợp nhà đầu tư cần tài sản mặt phố quy mô lớn để giữ tiền, tạo dòng tiền cho thuê ổn định; hoặc doanh nghiệp muốn đặt trụ sở, showroom, trung tâm dịch vụ tại khu vực cộng đồng quốc tế và cư dân đông đúc.
Liên hệ:
Quan tâm lô góc mặt phố hiếm tại Mỹ Đình, cần thêm thông tin pháp lý và lịch xem thực tế - hãy nhắn để được hỗ trợ nhanh.