Nhà mặt phố Đê La Thành 45m² giá 40 tỷ - Lô góc cực hiếm, kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Đê La Thành 45m² giá 40 tỷ - Lô góc cực hiếm, kinh doanh sầm uất!

40 tỷ
45 m² - 889 triệu/m²

Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
45 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội vàng sở hữu nhà mặt phố Đê La Thành, một trong những vị trí trung tâm sầm uất nhất quận Đống Đa. Đây là tài sản cực hiếm với lô góc 2 mặt thoáng, thích hợp cho các hoạt động kinh doanh, văn phòng hoặc cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 7 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, thông sàn
  • Mặt tiền: 5m vuông vắn
  • Đặc điểm: Nhà 7 tầng mới, có thang máy, điều hòa âm trần, hệ thống PCCC và chiếu sáng hiện đại, hai mặt thoáng giúp không gian luôn sáng và thoáng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên tuyến phố Đê La Thành, thuận tiện cho việc kinh doanh và quảng bá thương hiệu
  • Khu vực đông đúc, dễ dàng tiếp cận với lượng khách hàng lớn
  • Giao thông thuận lợi kết nối với các trục đường lớn như Xã Đàn, Giảng Võ, Nguyễn Chí Thanh, Kim Mã
  • Hệ thống hạ tầng đồng bộ, gần các tiện ích như trường học, bệnh viện và chợ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ VND
  • Sổ đỏ: Chính chủ, pháp lý rõ ràng, giao dịch ngay

Phù hợp với ai:

Nhà mặt phố Đê La Thành rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn tìm kiếm một địa điểm kinh doanh đắc địa hoặc cho thuê văn phòng, showroom, spa, trung tâm đào tạo, căn hộ cao cấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng với chủ.